3 ตอบกลับ

VIP Member

เตรียมครบหมดแล้วค่ะ เอฟเสื้อผ้าลูกมันมาก แนะนำเฟสกลุ่มตลาดนัดแม่และเด็กค่ะ ค่อยๆเก็บของไป อันไหนไม่จำเป็นก็ซื้อมือสองก็ได้ค่ะ เด็กโตไว ของใช้ส่วนมากก็ได้ใช้ไม่ถึงปี ของเราเริ่มสะสมตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะประมาณ 18 w ค่ะเริ่มเตรียมมาเรื่อยๆตอนนี้ 28 w เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะอิพ่อเริ่มบ่นจะไม่มีที่เก็บของแล้ว🤣🤣ตอนนี้เหลือแค่พวกยาและเวชภัณฑ์ต่างๆค่ะเอาไว้ใกล้ๆค่อยซื้อกลัวจะหมดอายุ😁😁

Super Mum

สัก 35+ ก็ควรเริ่มแล้วค่ะ เผื่อฉุกเฉิน เริ่มจากของที่เก็บได้นานๆ ไม่หมดอายุค่ะ