2 ตอบกลับ

VIP Member

เรียกร้องความสนใจรึป่าวคะ ลูกชายก็เป็น ยิ่งพูดยิ่งกรี๊ด ต้องอุ้ม กอด รึหยอก บางทีไม่หยุดก็เอาตีที่ปากเบาๆให้เป็นวาวาๆ เขาจะเงียบ ถ้าเล่นด้วยแล้วไม่หยุด ไม่หิวก็ง่วง ถ้ายัวไม่ถึงเวลากินนม เราก็จะเอานอน จับอาบน้ำให้สบายตัวซักหน่อย ค่อยกล่อมนอน

เดียวต้องลองสังเกตุดูใหม่ค่ะ 😅 ช่วงนี้กำลังถ่ายตัวด้วยไม่รู้นางหงุดหงิดรึเปล่า

VIP Member

ปล่อยให้ลูกได้สนุกเถอะค่ะ 😂😂 พัฒนาการของเค้าเร็วนะคะ

กลัวน้องเจ็บคอนะคะ สงสัยอยากคุยแย่ละ 😅