6 ตอบกลับ

กลางวันใช้โมฟิกสีฟ้าจ้าตกชิ้นละ 3บาทนิดๆ ใช้ได้นาน4-5ชั่วโมง ตกวันละ 2-3แผ่น ส่วนกลางคืนใช้มามี่โป๊โกะสีฟ้าแค่1แผ่นต่อคืนเพราะซึมซับนานถึง12ชั่วโมง ตัวนี้ราคาแพงหน่อยตกชิ้นละ9บาท แต่ซึมซับได้ทั้งคืน จาก6โมงเย็นถึง6โมงเช้าเลยจ้า ลองดูก็ได้จ้าแม่

ขอบคุณจ้าแม่ เดี่ยวแม่ทางนี้ลองใช้จ้าาา❤️

TapFluencer

บ้านนี้ใช้ยี้ห้อนี้ค่ะ อยู่เกือบได้ทั้งวัน เเห้งไม่ชื้น เเต่ก้ไม่ควรให้ฉี่หลายรอบขนาดนั้นนะเเม่ เวลาซื้อก้โปรเเพคใหญ่คุ้มกว่า

ขอบคุณคำแนะนำดีดีจ้าแม่

ใช้มายมี่โป๊ะโกะ ออแกนิก นิวบอร์นค่ะ ที่บ้านเปลี่ยนทุกครั้งที่น้องฉี่หรืออึ วันนึงเกิน 12 แผ่นค่ะ บางวันนี่ 18 แผ่นเลยค่ะ 555555

เดือนครึ่งใช้ไป 7 แพ็คกว่าค่ะ (แพ็ค 84 ชิ้น) เปลี่ยนบ่อยเพื่อความสบายใจค่ะ เวลาเขาร้องจะได้รู้ว่าร้องเพราะอะไรค่ะ 5555 แม่เรา (ยาย) ก็บ่นว่าใช้เปลือง แต่ก็กลัวว่าถ้าไม่เปลี่ยนตลอด เขาจะมีผื่นผ้าอ้อมไหม จะสบายตัวไหมค่ะ 555

Super Mum

มามี่ค่ะบ้านนี้ใช้คือดีมากซึมซับดีจับแล้วแห้งไม่ติดมือเลยค่ะ

VIP Member

โมฟิกสีฟ้า,สีเขียว , applecrumby(ตัวนี้ดีมากแพงมากเช่นกัน) และก็เมอรี่ค่ะ

บ้านนี้ใช้โมฟิกฟ้าค่ะ

Super Mum

babyเขียวค่ะ ประหยัด ซับน้ำใช้ได้เลย