ประจำเดือน

ปกติประจำเดือนมาทุกวันที่26ของทุกเดือนมีเดือนพฤษภาคมมา31 หลังประจำเดือนหาย รู้สึกเวียนหัวและมีอาการอ่อนเพลียง่วงนอนอยู่ตลอดเป็นอยู่ประมาน3อาทิตได้ พอเข้าเดือนมิถุนายน ประจำเดือนมาวันที่26ของเดือนมิถุนายน สองวันแรกมาเยอะค่ะพอเข้าวันที่สามไม่เยอะเท่าไรเข้าวันที่สี่ก็หายไปเลยคะ อีกอย่างนึ่งค่ะช่วงที่มีอาการเวียนหัวง่วงนอนอ่อนเพลียจะกินแต่ของเปรี้ยวอยู่ตลอดค่ะ อาการแบบนี้มีโอกาสท้องไหมค่ะ อยากมีลูกค่ะแม่ แม่ ช่วยตอบทีค่ะ หรือว่าต้องรอดูสิ้นเดือนก.ค นี้

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รองซื้อที่ตรวจดูนะคะ