30 ตอบกลับ

เราเคยตรวจเจอ แต่น้อนเล็กมากกก ซาวไม่เจอหมอเลยยังไม่รับฝาก แต่ตอนนี้น้องได้ 22wแล้วค่ะ

ไปเร็วได้ยิ่งดีคะ จะได้ยาบำรุงมากินด้วยคะ ที่บ้านนี้ไปฝากตอน 3 สัปดาห์คะ

บ้านนี้รู้แล้วฝากเลยค่ะแทบเรายังเป็นเลือดจางอีกแต่หมอให้ยาบำรุงมากินตลอดค่ะ

ตรวจเจอก็รีบไปฝากเลยค่ะแม่ จะเป็นผลดีต่อทารกและคุณแม่ค่ะ🥰

รู้แล้วก็ไปได้เลยค่ะ จะได้สมุดฝากครรภ์กับยาบำรุงมาทานนะคะ

Super Mum

รู้แล้วสามารถฝากได้เลยค่ะ จะได้รับยาบำรุงจากหมอมาทานค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากตอน4wค่ะฝากเร็วก็ดีนะคะจะได้ยามาทานด้วย

TapFluencer

อย่าให้เกิน2เดือนค่ะ ยิ่งฝากเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะ

ถ้าตรวจขึ้นสองขีดรีบไปฝากเลยค่ะเปนดีที่สุดค่ะ

Super Mum

รู้แล้วฝากเลยค่ะ จะได้ยาบำรุงมาทานค่ะ