7 ตอบกลับ

ใช้เวปนี้เหมือนกันเลยค่ะ​ ส่วนสูง​ น้ำหนัก​ เท่ากันเลยค่ะ​ แต่น่้้้ำหนักแม่บ้านนี้ตอน25​wเพิ่มมา​15โลเลยค่ะ​ ถามหมอชัวสุดน่ะค่ะเรื่องน้ำหนักน้อง​ น้องอาจน้ำหนักเพิ่มตอนท้ายๆก็ได้​ คุณแม่อย่าคิดมากค่ะ​ น้พหนักเพิ่มมากขึ้นใช่จะดีเสมอไปค่ะ​ แม่บ้านนี้ตัวเหมือนโอ่งแล้สค่ะ​ คลอดมาจะกลับมาหุ่นเหมือน​เดิมมั่ยน่ะ​😂😂

แม่บ้านนี้นอนดึก​ กินตอนกลางคืนค่ะ​ น้ำหนักขึ้นไวมากเลย​ คุณแม่ลองหันมากินตอนดึกๆ​มั้ยค่ะ​เผื่อน้ำหนักมันจะขึ้น ตอนนี้34วีค​ ขึ้นมา19โลจร้าาา​น้ำหนักลูก​2900กรัมค่ะ​

เราสูงเท่ากันเลยค่ะ ตอนอายุครรภ์ประมาณ 25w น้ำหนักเรา 46 เองค่ะ น้ำหนักขึ้นมาเท่าตอนก่อนท้อง แต่น้องคลอดออกมา 3,010 นะคะ หมอยังตกใจเลย เพราะน้ำหนักเราขึ้นมา 8 โล ท้องก็ไม่ใหญ่มาก

บางคนหนักไม่เท่าเพื่อน ก็ปลอดภัย คุณแม่อย่าพึ่งเคียดนะคะ

เข้าเว็บตัวไหนค่ะอยากรุ้ค่ะว่าลูกน้ำหนักเท่าไหร่

แม่อาจต้องบำรุงเพิ่มอีกสักหน่อยนะคะ

ใช้แอพนี้นะคะ

เว็ปอะไรคะ

แอพ Preg cal ค่ะ