11 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเป็นตั้งแต่19วีค​ จนตอนนี้​ 30วีคยังไม่หายค่ะ​ คาดว่าจะเป็นจนคลอด​ เวลาพลิกตัวหรือจะลุก​ ทรมานมากๆค่ะ​

บ้านนี้ 29w5d. ปวด+เสียวตรง ทวานและจิมิมากๆเลยค่ะ ยิ่งเวลาจะพริกตัวและตอนลุกขึ้นจากที่นอน ทรมานมากเลยค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยจ้า เหมือนกันนอนทรมานมากค่ะ หน่วงๆท้อง เจ็บจิมิ พอพลิกตัวทีเจ็บระบมมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จนตอนนี้ได้ 9 เดือนแล้วก็ยังปวดยุเลย เวลานอนหรือพลิกตัวเปลี่ยนท่าก็ปวดค่ะ

32w เจ็บปวดร้าวมากเหมือนกันค่ะคงจะเป็นจนคลอด

เป็นเหมือนกันค่ะ แบบนี้ปกติใช่ไหมค่ะ

VIP Member

เป็นจ้า เป็นแบบจี๊ดหน่วงๆ

เป็นค่ะปวดสุดเวลาพลิกตัว

ปวดมากตอนพลิกตัว

เป็นเหมือนกันค่ะ