6 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ยกโทรศัพท์มาจะถ่ายคลิปก็หยุดทันที แล้วเวลาพ่อมาคุยด้วยก็ไม่ดิ้นเหมือนกัน พอพ่อหันไปทำอย่างอื่นก็ดิ้นใหญ่เลย

เหมือนกันเลย พ่อมาจับมาคุยก็ไม่ดิ้น พอเอาออกดิ้นปั้บ🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ ถ่ายไม่เคยทัน ยิ่งกับพ่อ พ่อเล่นด้วยคุยด้วยนิ่ง พอพ่อไปทำอย่างอื่นดิ้นไม่หยุด

เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ดิ้นอยู่ดีๆพอ พ่อๆมาจับท้องหยุดดิ้นปั้บเลยคะ

เป็นเรื่องปกติคะ พอจับปุ๊ป หยุดปั๊ป🤣🤣

ส่วนมากทุกบ้านก็เจอปัญหาแบบนี้ค่ะ 🤣🤣🤣

ของคุนเเม่เริ่มดิ้นตอนกี่สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ท้องเเฝด ท้อง21+2ยังม่รุ้สึกเรย

เป็นค่ะ 55555

ใช่ค่ะ อิเเม่เพลีย😂😂😂