8 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ ตั้งใจจะนอนเร็วๆ กว่าจะหลับ ตี 1-2 ตลอด พอจะนอน เดี๋ยวลุกเข้าห้องน้ำ เดี๋ยวลูกดิ้น เดี๋ยวปวดหลัง ไม่หลับสักที🤣😅

เป็นเหมือนกันค่ะ ลองเปิดฟังเพลงโมสาร์ทกล่อมนอน บ้านนี้ทำแล้ว นอนหลับได้จนถึงเช้าเลย

เป็นเหมือนกันคะท้องเริ่มใหญ่ นอนไม่ค่อยสบาย หลับยาก พอจัดท่าทางจะนอนปวดฉี่อีกละ

เป็นค่ะนอนดึกแถมตื่นเร็วอีกพยายามนอนต่อช่วงกลางวันเอาค่ะ

เป็นค่ะแม่ ตี1-2ตลอดเลยบางทีตี3ค่ะพยายามนอนเร็วก็ไม่หลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ กว่าจะนอนหลับตี1-2 พอจะหลับก็ตื่น

เป็นค่ะ. หลับได้ไม่ค่อยยาวเลย

Super Mum

สู้ๆค่าแม่