110 ตอบกลับ

ไปจ้าาท้องอ่อนๆไปคนก็เยอะเสียวคนเดินชนมากค่ะ🤣

ท้อง 35 สัปดาห์ ไปไม่ไหวแล้วคะ ถึงแม้ว่าอยากไปมาก

ไปลอยกับลูกชายค่ะ ท้อง8เดือนคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว

VIP Member

บ้านนี้ไม่มรโอกาสไปเลยค่า อยู่บ้านเลี้ยงลูก 😂

อยู่บ้านค่ะ. 37weeks. เดินไม่ไหวค่ะปวดอุ้งเชิงกราม

37week บ้านนี้ก้ไปจร้า ดีที่ไปแถวบ้านคนไม่เยอะดี

บ้านนี้จะคลอดล่ะแต่ก็ไปคะเดินแทบไม่ไหวเลย😄

บ้านนี้สามีพาไปค่ะ....สนุกค่ะแต่ปวดแข้งขาค่ะ

ขึ้นลงลำบากแต่ก็อยากลอยกระทงค่าาาา 😂😂😂

บ้านนี้อุ้มท้องไปลอยกระทงเหมือนกันจ้า