12 ตอบกลับ

ปกติจ้าา​ มันเป็นเพราะฮอร์โมน​ปรับตัว​ บ้านนี้เป็นตลอด9เดือน​ ทนเอาหน่อยค่ะ​คุยกะสามีให้เอาใจในช่วงนี้กับลังคลอด​ ถ้าคุณแม่อารมณ์​ดีไม่คิดมากลูกก็ไม่เครียด​และจะฉลาดค่ะ​ ส่วนหลังคลอดจะทำให้คุณแม่ไม่เป็นซึมเศร้า​หลังคลอด​ค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะทะเลาะ​กัน​ทุกวัน​ แต่ด้วยความที่ด่าเก่ง😅เลยเป็นฝ่ายเงียบที่หลังค่ะ

VIP Member

เป้นค่ะแปรปรวนยิ่งกว่าตอนมีประจำเดือนอีก บางทีก็สับสนตัวเองสงสารสามีค่ะอดทนรับมือดีมาก55555

😂😂😂 พ่อบ้าน บ้านเราหงุดหงิดใส่เรา ไม่เคยเข้าใจเราเลย😭

เรื่องปกติคะ ฮอโมนส์ขึ้นลงทำให้อารมณ์แปรปรวน

ได้ทะเลาะกันทุกวัน😫

เป็นค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน

เป็นเรื่องปกติมากคะ

สู้อยู่แล้วจ้า แต่บางทีก็นอยด์พ่อเขาเหมือนกัน ชอบเล่นกันตัวเล็กในท้อง แต่ชอบมาหงุดหงิดใส่เรา😭

VIP Member

แฟนผมเป็นครับ

ฮอร์โมนเราค่ะ

VIP Member

เป็นค่ะ​

เป็นค่ะ

VIP Member

เป็น​คะ