101 ตอบกลับ

VIP Member

กะละมังหน้าบ้านเลยคะ เด็กน้อยชอบ ผู้คนเดินผ่านไปมาต่างก็ยิ้มเล็กยิ้มน้อย ทักทาย😊

รูปตั้งนานแล้วค่ต้องแต่น้อง4เดือนตอนนี้จะ3ขวบแล้วไม่เคยได้ถ่ายตอนน้องอาบน้ำ

สามหนุ่มชอบสุดๆลงน้ำอยู่ได้ทั้งวันไม่บังคับให้เลิกก็ไม่เลิก

ตอนลงอ่างไม่มีใครถ่ายให้ แต่อาบเสร็จแล้วก็จะอารมณ์ดีนะคะ

VIP Member

น้องชอบอาบน้ำมากค่ะ ไม่เคยผสมน้ำอุ่นให้น้องอาบเลย

อาบน้ำเย็นทุกวันไม่เคยงอแงเลยค่ะ ชอบน้ำมากๆๆๆ😝😝

ตอนนั้นน่าจะ2เดือนกว่าๆ ตอนนี้4M28dแล้วจ้า

บ้านนี้งอแงบางวันคะ ไม่รูน้ำเย็นรึป่าว

VIP Member

น้องน้ำหนาว 6 เดือน 24 วัน ไม่งอแงเลยจ้า😆🥰

ยิ้มปากกว้างขนาดนี้เชื่อเลยว่าชอบมาก

ชอบอาบน้ำมากครับ โดยเฉพาะยายยายอาบให้