10 ตอบกลับ

บ้านนี้เวลาพลิกตัว แล้วกระดูมันไม่ลั้นปวดมาก แล้วเวลาพลิกก็ราวไปถึงจิมิแล้ว ท้องสองทรมานมาก😑 ตอนนี้อยากแตกแล้ว

อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ555ทรมานมากๆ.

ไม่เป็นค่ะ แต่พลิกตัวแล้วปวดจิมิมาก ปวดจนไม่อยากพลิกตัวเลยค่ะ

เป็นทุกวันค่ะเกือบทุกครั้งที่พลิกตัวเลยแบบดังมากจนตกใจ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ และเวลาพลิกตัวรุ้สึกปวดจิมิมาก

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ไม่รุ้จะเป็นไรไหม

ไม่ต้องกังวลนะคะ ในคนท้องข้อต่อต่างๆแถวกระดูกเชิงกรานและกระดูกสันหลัง(อาจรวมข้อต่อบริเวณอื่นๆด้วย) เค้าจะมีการคลายตัวหลวมๆเตรียมรองรับมดลูกที่ขยายตัวขึ้นเรื่อยๆค่ะ เลยจะทำให้เกิดเสียงในข้อเวลาขยับ เป็นเรื่องปกติค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ลั่นไปทั้งโครงกระดูดเลย

เป็นเพราะกระดูกเชิงกรานกำลังขยายค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ

เราก็เป็นค่ะ ลั่นจนตกใจ

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันเลย