11 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกชาย 29 กย ฟันยังไม่ขึ้นสักซี่เลยค่ะ🤣🤣 แต่แม่ชอบ เพราะชอบมนุษย์เหงือก เวลายิ้มแล้วปากบานๆดี แม่แอบคิดว่า ในชีวิตนึง ลูกเป็นมนุษย์เหงือกแค่ไม่กี่เดือน แม่เลยชอบเวอร์ชั่นเหงือกมาก

บ้านนี้24ก.ย.ก้อยังไม่ขึ้นคะ

31 ตุลา ขึ้น 3 ซีกแล้วจ้า งอแงสุดๆ 2 ซีกแรกขึ้นเดือนที่แล้วจ้า

1ตุลาโผล่ซี่นึงจ้าพอเวลาจะขึ้นแต่ละซี่งอแงมากๆเลยค่ะ🤣🤣

บ้านนี้น้องกินนมแม่ ขึ้นแล้วค่ะตอน5เดือนกว่า2ซี่ค่ะ

Super Mum

ทางนี้ยังไม่ขึ้นเลย แต่งอแงเก่งมาก555

ตุลาเหมือนกันแต่ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ😅

1 ตค ยังไม่โผล่เช่นกันค่ะ 🤓

น้องน่ารักกก ♥️

22ตุลาคมยังไม่โผล่เลยจ้า

บ้านนี้โผล่มาไม่ทันเตรียมใจเลย เจ็บนมไปหมดเลยคะ 🤣

22ตุลา2ซี่เเล้วค่ะ😊

บ้านนี้23ตุลา ขึ้น2ซี่พร้อมกันเลยคะ 🤣

Super Mum

น่ารักจังค่ะ

ขอบคุณค่าา ♥️♥️