3 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้คอและรักแร้มาดำช่วง7จะ8เดือนแล้วเศร้ามากเลยแม่คือแบบมันดำมากเลยขนาดทาครีมมาตลอด🥹

ใช่ค่ะ ท้องก็แตกลายครีมเอาไม่อยู่เลย🥹

ปกติตามฮอร์โมนค่ะ บ้านนี้คลอดมาจะ6เดือนแล้วพึ่งเริ่มจางๆลงค่ะ

ตามฮอร์โมนแต่ละคนน้าาา บางคนฮอร์โมนเยอะปรับช้า ก็จะเป็นนานมากเป็น1-2ปีก็มี เคยเจอญาติเป็นอยู่3ปี2เดือน บางคนฮอร์โมนน้อยปรับเร็ว ก็เป็นแปบเดียวค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะพึ่งมาเป็นตอน8เดือนตอนนี้9เดทอนแล้วค่ะเ

ใช่ค่ะพึ่งมาดำมากๆตอน8เดือน เดือนนี้จะคลอดแล้วเหมือนกันค่ะแม่