113 ตอบกลับ

กำหนดคลอด17มกราคมค่ะ เเต่ตอนนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ😂

กำหนด 16 มกราคมค่ะ แต่ ณ ตอนนี้ยังไม่ทราบเพศลูกเลย😅

กำหนด 3 มกราคม 65 ค่ะ แต่ไม่รู้จะแตกก่อนมั้ย #ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้วันที่ 3 ม.ค. เหมือนกันเลยค่ะ กังวลว่าจะแตกก่อนเหมือนกัน เริ่มมีท้องปั้นแข็งบ่อย กับจุกอกหายใจไม่อิ่มเวลาลูกดิ้น

จองเรากำหนดผ่า 26 มกราคม 65 ค่ะ😄ท้อง 3 พร้อมทำหมัน

ทัองสวยมากแม่ไม่แตกลายเลยแม่ใช้ครีมไรคะ,❤️❤️

น้ำมันมะพร้าว ออย น้ำมันมะกอก โลชั่นทาผิว ทาเเทบทุกย่างเลยจ้า

ลูกสาว คลอด 4 มกรา จ้า ลาคลอดกันช่วงไหนคะ

กำหนดคลอด31มกรา ท้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ

กำหนด9มกรายังไม่รู้เพศเลยจ้ารอลุ้นน

17 มกราคม 65 ผู้ชายค่า ท้องแตกแล้วค่า😂

10 มกราคม 65 แต่ไม่ทราบเพศที่แน่ชัดคะ