113 ตอบกลับ

นัดคลอดเดิม21 /1/65 ซาวด์ล่าสุด กำหนดคลอด13/1/65 ไม่รุ้จะยึดตามอันใหน คลอดวันใหนก้อวันนั้นค่ะ555

เหมือนกันเลยคะคลอดเดิม16ธันวาคมพอซาวด์กำหนดคลอด7มกราคม

ท้องสวยมากแม่ อิจฉาคนท้องเนียนๆจังเลย บ้านนี้สงสัยบำรุงดีเกินไปแตกยับเยินเลย 🤣🤣

30มกราคมจร้า ท้องเล็กมากตอนนอนหงายนี่แทบไม่มีท้องเลยไม่รู้ตัวเล็กไปหลบอยู่ไหน

15มกราคมจ้า ลูกสาว นน.1549กรัม ป้าหมอบอกน้ำหนักกำลังโอเคเลย ไม่มากไม่น้อย😍😘

VIP Member

19 มค.65 ค่ะ ลูกสาว ท้องเริ่มใหญ่ขึ้น เริ่มนั่งลำบาก นอนลำบากแล้วค่ะ ปวดก้นกบมาก

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านมีเจ็บเชิงกรานร้าวไปทางด้านหลัง และก้นกบมากค่ะ ท้องแข็งบ่อย

15 ม.ค 65 ค่าา บ้านนี้ไม่รู้เพศค่ะน้องหนีบไว้เลยรอลุ้นอย่างเดียว

14 ม.ค.64. แต่ตอนนี้เริ่มปวดเจ็บเตือนแล้ว ❤️❤️จะย้ายทีมหรือเปล่า❤️

กำหนด14เหมือนกันจ้า ปวดหน่วงๆเหมือนกันเลย จะลุกทีปวดมาก

คุณแม่ฉีดวัคซีนไหมค่ะ ทางนี้กำลังตัดสินใจฉีดโมเดอร์นาค่ะ

4 ม.ค ค่ะ กำหนดคลอด4 มกรา แต่ทำไม่หมอถึงเขียนใบนัดวันที่10 ค่ะ

มีอาการบ้างไหมคะ

กำหนดผ่าคลอด 20 ม.ค ค่ะ ลูกสาวเหมือนกัน อยากเจอหน้าใจจะขาดแ