28 ตอบกลับ

25 ธ.ค. คะ. ตอนนี้กำลังตรวจพาหะ เป็นทั้ง พ่อแม่. แอลฟ่า. ต้องรอลุ้นว่าตัวเดียวกันไหมเครียจมาก

เป็นยังไงบ้างค่ะ บ้านนี้ก็แม่ก็เป็นพาหะ ได้แต่รอผลเลือดแฟน กังวลมากๆค่ะ

บ้านนี้กำหนด 18 ธ.ค. ตอนนี้แพ้ท้องสุดๆเลยค่า

18เหมือนกันค้าา แพ้หนักเหมือนกันเลย^^

22ธันวา แต่จะผ่า 18 ธันวาคม ไม่รู้หมอโอเคป่าว

ไม่อยากคลอดเองค่ะ กลัว

24-25 ธค จ้า ตื่นเต้นอยากเจอหน้าลูกแล้ว 5555

เหมือนกันเลยคะ มองดูพุงทุกวันอยากให้โตขึ้นๆ ตอนนี้ยังไม่ป่องเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 ธ.ค. ค่ะ

หู้ยยยย....วันเดียวกันเลยคร้า ลุ้นๆผู้หญิงผู้ชาย

11ธ.ค. ค่าา รออีกยาวววว

บ้าน นี้ 11 ธันวาคม. จ้า

ยังเลยค่ะ

บ้านนี้ 3 ธค.จ้า 😊

บ้านนี้ 8 ธันวาคมจ้า

8ธันวาวันเดียวกันเลยค่า😍

บ้านนี้19ธันวาคมค่ะ