319 ตอบกลับ

21 สิงหา ค่ะ. ยังลุ้นให้กลับหัวอยู่เลยค่ะ. คุณหมอบอกยังไม่กลับหัวเลย 😊

VIP Member

23 ค่ะ เริ่มแตกลายแล้ว ข้างสะโพกกับก้น แต่ภาวนาขอให้ท้องไม่แตกตามมม 555

4สิงหาค่า มีใครกำหนดวันเดียวกันไหมคะ บ้านนี้น้องยังไม่กลับหัวเลย😅

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 6เดือนแล้ว วันก่อนไปซาวกลับขึ้นมาอีกแล้ว555😅😅

คลอดสิงหา หมอนัดวันที่ 5 ค่ะแต่คลอดแบบธรรมชาติ

กำหนด14ค่ะ ไม่แน่กะอยากให้ออก12สิงหาเลย

เท่านี้เอง มีแต่คนบอกว่าท้องเล็ก

14สิงหาคะ... จะเดินไม่ไหวแล้วววว😁😁

สิงหาเช่นกันค่ะ ได้ ผญ หรือ ผช ค่ะ

VIP Member

3 สิงหาค่ะ อึดอัดสุดๆเลยตอนนี้

14สิงหาค่ะบ้านนี้ได้ลูกสาว😍