36 ตอบกลับ

21 พค ค่ะ ขึ้นมา3โลค่ะ เริ่มดิ้นแล้วแต่ยังไม่บ่อยค่ะ

ดิ้นไม่ค่อยเก่งค่ะ หรือเรารู้สึกช้าก็ไม่รู้

6 พค ขึ้นมา12โลแล้วค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ ลูกชาย

8 พค ขึ้น 4 โลค่ะ ตอนนี้เริ่มดิ้นแล้วค๊า 😊

17 พค ดิ้นบ่อยขึ้นแล้วค่ะ แต่ไม่ตลอด

19 พ.ค 64ค่ะ บ้านนี้ลูกสาวค่ะ ดิ้นบางเวลา

บ้านนี้หนีบไว้สนิทเลยค่ะ แม่ได้แต่รอลุ้น555🥰

4 พ.ค ค่ะ ดิ้นเก่งจนเริ่มเจ็บท้องแล้ว😂

วันเดียวกันเลยค่ะ🥰

17 พ.ค นน.ขึ้น 4 โล ดิ้นเก่งมากค่ะ ลูกชาย

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้หนีบไว้สนิทเลย แม่ได้แค่ลุ้น5555🥰🥰

5​พ.ค​64​ ค่ะ​ ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ

12 พ.ค. ขึ้นมา 2 โลเองค่ะแต่ท้องโตมาก