20 ตอบกลับ

13วีคแล้วค่ะ น้ำหนักลง2-3โล ยังไม่ขึ้นเลย เบื่ออาหารไปหมด😔

13w3d แพ้ท้องนน.ลงมา7โลแล้วก็คงที่ยาวเลยค่ะ ไม่เพิ่มไม่ลด

โหลดเยอะเลยแม่

11w3วันค่ะยังแพ้อยู่เลยน้ำหนักลดค่ะกำหนดคลอด19เมษาค่ะ

สู้ๆนะค่ะแม่❤️❤️

13wน้ำหนักลด2โลค่ะ ช่วงแรกเบื่ออาหารหนักมากค่ะ

13W2D ไม่แพ้ กินได้ทุกอย่าง ตอนนี้ขึ้นมา3.5กก.ค่ะ

1เมษาจ้าา กินได้ไม่แพ้ ตอนนี้14วีค ขึ้นมา2โลเอง

ขอให้เจ้าจิ๋วโตวันโตคืนนะค่ะ❤️

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นๆลงๆค่ะไม่คงที่

ไม่ขึ้นเลยค่ะ ตอนนี้13W 3 น้ำหนักมีแต่ลง

เดวก็น่าจะขึ้นช่วงๆไตรมาสที่2-3ค่ะแม่ถึงจะขึ้นน้อยแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วค่ะ❤️🥰

ขึ้นๆลงๆค่ะ เเต่ทานครบทุกมื้อนะคะ

น้ำหนังลงคะ สองโล ตอนนี้10 สป