18 ตอบกลับ

ของเรากำหนด 23 มิถุนาค่ะ แต่เราว่าจะเลือกผ่าช่วงกลางเดือนมิถุนาเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 34 สัปดาห์แล้ว 🥰

วันเดียวกันเลยค่ะ23มิ.ย

28 มิถุนายน​ 33 สัปดาห์​ 4 วัน ค่ะ เด็กชายกลับหัวรอตั้งแต่ 25 สัปดาห์​แล้ว แต่แม่เลือกผ่าออกค่ะ

10 มิย. ค่ะบ้านนี้ วันนี้ไปหาหมอมาเแนเบาหวานในคนท้องเฉยเลย 😢😢😢

ผช จร้า

35w+เหมือนกันจ้ากำหนด15มิ.ย.แต่น่าจะผ่าก่อนน้องเอาก้นลงจ้า

ขอบคุณจ้า...คุณแม่ก็เช่นกันนะค๊า😊😊

15 มิถุนายน จ้า ท้องแรก ตื่นเต้นมากๆ

บ้านนี้ 2มิถุนา ตอนนี้ 37 w แล้วจ้า

ไม่ปวดจ้า แต่คันท้องมากเวลากลางคืน ทาออยล์ก็ยังคัน

ตอนนี้36+5 นัดผ่า 4มิถุนายนจ้า

บ้านนี้16 มิถุนาค่ะ

11 มิ.ย ค่ะ ตื่นเต้น❤️💋

อดทนอีกนิดเดียวจ้า