48 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอดหลัง 11 มีนาคมเปนต้นไปค่ะ รอตารางหมอผ่าว่าจะว่างวันไหน ท้องนี้ท้อง 3 ค่ะ 38+ ก็คลอดได้เลย

ผ่าทุกท้องเลยค่ะ นี่ท้อง 3 แล้ว

แม่บ้านนี้กำหนดคลอดน้อง 14 กุมภาพันธ์ 2562 ค่ะ ดิ้นและถีบเก่งมากค่ะ

35w+5ค้ะ​ กำหนดคลอด10กพ.นี้​ อยากเห็นหน้าตัวเล็กจะแย่แล้วค่ะ

12 มกราคม 62 ค่ะ วันศุกร์นี้หมอนัดเร่งคลอดแล้วจ้า

มากๆเลยค่ะ กังวลมากกว่าเพราะน้องเป็นแฝด แล้วท้องแรกด้วยค่ะ

11มีนาจร้าแต่น่าจะคลอดก่อนท้องหกแล้วจร้า

เยอะมากน่ะแม่

29 weekแล้วค่ะกำหนดมีนาเหมือนกันเลย

กำหนด คลอด 11 มกราคม ค่ะ อีก 2 อาทิตย์

เดะก็ได้เจอแล้วคะแปบๆเอง

ประมาณ 16 มีนา ค่ะ นับวันรอทุกวันเลย

เตรียมของยังจ้า

4 มีนา ค่ะ ตอนนี้ดิ้นแรงมาก

หมอคะเน14มกราแต่เราคลอดก่อนแล้ว

แข็งแรงดีไหมจ้า