2 ตอบกลับ

18 เมษา เหมือนกันค่ะ มีแค่มูกเลือดออกมาตั้งแต่เมื่อวาน จนตอนนี้มีแค่ปวดท้องเตือนแต่ไม่ถี่ค่ะ โทรเช็คกับทางห้องคลอด ห้องคลอดบอกว่าถ้าโดนตรวจภายในมาก่อนอาจทำให้เกิดมูกเลือดได้ แต่แม่ตรวจภายในมาตั้งแต่วันพุธ​ แต่เพิ่งมีมูกเลือดออกวันเสาร์ แม่ก็งง แต่ก็ตามที่ห้องคลอดว่าค่ะ ถ้ามีน้ำเดินหรือปวดท้องถี่กว่านี้ แม่ค่อยไปอีกทีค่ะ กลัวไปแล้วเค้าให้กลับค่ะอีกค่ะ😅

หู้ยดีใจด้วยนะค้า💓💓สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณค่ะคุณแม่💓💓