127 ตอบกลับ

บ้านนี้29w+3วันจ้า ยังซื้อของไม่ครบเลย ลูกดิ้นเด่งมากด้วยย 😂

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ

กำหนดคลอด 22 ก.ค. จ้า (ญ)บางทีดิ้นจนร้องเสียงหลงเลยค่ะ

คลอด 4 กรกฎาจ้าา ยังใม่ใด้เตรียมของอะไรเลยย. 🥰🥰

16 กค.จ้า ดิ้นเก่งมาก ทั้งกลางวันกลางคืน ดิ้นแรงด้วยค่ะ

หมอนคนท้อง ผ้าห่มนิ่มๆรองท้องเวลานอนตะแคงช่วยได้ค่ะ

15 ก.ค. เริ่มทยอยเตรียมของแล้วเหมือนกัน ดิ้นเกงเกิ๊น

26+3 กำหนดคลอด 23 กรกฎาคมค่ะ ท้องแฝดชายคู่ค่ะ

26 +1​ นอนไม่หลับทุกวันคะ​ มาหลับช่วงจะเช้าตลอด​

เหมือนกันเลยค่ะแม่ มานอนได้ตอนเกือบเช้า ทรมานมาก ของเรา 24 ก.ค.ค่ะ ต้องเทินหมอนให้สูง กึ่งนั่งกึ่งนอนถึงจะหลับได้ค่ะ

กำหนดคลอด 30 ก.ค. 25สัปดาห์ 6 เดือนน้องดิ้นเก่งมากค่ะ