10 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38 วีค กำหนดคลอด25 กพ. ท้องปั้นแข็งบ่อย แต่ยังไม่มีอาการอะไรมากไปกว่านี้ ลุกเดินนั่งลำบากมาก ไปหาหมอล่าสุดหมอตรวจภายในให้ ปากมดลูกยังไม่เปิดแต่ปากมดลูกเริ่มนิ่มแล้ว น้องพร้อมออกมาได้ทุกเมื่อคะตอนนี้ แม่ก็รอลุ้นทุกวันคะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่ๆๆทีมกุมภา67✌️✌️😍

บ้านนี้กำหนดคลอด 20 กุมภา ใจอยากคลอดเองมาก็ค่ะ กลัวอย่างเดียว ผ่าคลอด

ของเรา37+6 มีอาการปวดจิมิ. ท้องปั่นบ่อย ดิ้นเก่ง ลุกอยาก ปวดเยี่ยวบ่อย ทุกชั่วโมง เยี่ยวขัด อาการอื่นเงียบ กลัวได้ผ่าอยากคลอดธรรมชาติ สู้ๆนะคะ คุนแม่

บ้านนี้ 39+3 w ยังนิ่งอยู่เลยค่ะแม่ ไม่มีท่าทีว่าอยากออก แต่น้องกลับหัวแล้วค่ะ อีก4วัน ครบกำหนดน้องแล้วค่ะ😂

บ้านนนี้38วีค ปวดฉี่บ่อยมาก ท้องแข็งบ้างแต่ไม่มีอาการจะคลอดเลยค่ะ แต่อยากแตกเหมือนกัน

ของเรา37+6 ปวดทุกส่วนเลยแม่ ท้องปั้นบ่อยมากๆ อิแม่ภาวนาให้แตกเร็วๆ อยากแตกสุดๆ😆

38วีค+ค่ะตอนนี้รอเจ็บท้องคลอดค่ะ อยากคลอดธรรมชาติ

บ้านนี้38+3 อยากเเตกเเล้วเช่นกันค้า✌🥰

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

38+2 ยังเงียบยุเลยค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่