32 ตอบกลับ

21 week 3 day กำหนดเดือน กรกฏาคม ท้องเล็กมากกก ก่อนท้อง 42.7 ตอนนี้ 47 แล้วค่ะ รู้สึกน้องตอดดดดด แล้ว

ของเรา 20 wk ยื่นกว่านี้มาหน่อยค่ะ น่าจะเป็นเพราะกินเยอะด้วย 😄😄

ท้องแรกไหมค่ะ เค้าว่าปกตินะ ท้องแรกเราก็ไม่ค่อยออกค่ะ

ใช่คะท้องแรก🥰🥰

เข้าไตรมาส3เดี๋ยวจะอึดอัดเลยค่ะ ใหญ่เร็วมากเลย

กำหนดคลอด27ก.ค.ค่ะคนอรกค่ะรู้ตื่นเต้นแบบกลัวๆค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

17 ก.ค ค่ะ ท้อง 2 ตัวน้อยตอดบ่อยจนแม่เหนื่อย🥰🥰

19w2d กำหนดคลอด22 ก.ค. ของแม่รู้สึคน้องตอดยังคะ

ของคุณแม่ยังไม่รู้สึคว่าน้องตอดเลยคะ เขาบอกหน้าท้องแม่หน้าคะ

VIP Member

19สัปดาห์​3วันค่ะ​ จากน้ำหนัก46ตอนนี้53

21วีคกำหนดคลอด10ก.ค.น้องดิ้นแรงมาก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

ทางนี้16+1 ท้องไม่ออกมีเเต่พุงคะ555