22 ตอบกลับ

หาข้อมูลบ้าง ท้องแค่นี้ลูกจะตัวเล็กไหม #ถ้าลูกคนแรกจำไว้หนังท้องยังไม่ยืดจะให้ใหญ่เท่า7-9เดือนไม่ๆได้เอาสมองคิดด่วน มันต้องค่อยเป็นค่อยไป เทียบเหมือนเราเรียนเลื่อนชั้น อ่านบางฝากไว้ให้อ่าน (คิด)

คิดดีแล้วถึงพิมพ์ บางเรื่องไม่ควรถามกูเกิลมี ถ้าปวดท้องคงนั่งรอคำตอบจากในแอพในกลุ่มนะ ไม่ต้องไป รพ

7 เดือนท้องไม่ออกเลยค่ะ แต่ นน ลูกตามเกณท์ ท้องสาว 7เดือนลูกตัวเท่ามะเขือยาวไม่จำเป็นต้องท้องใหญ่ค่ะ บางคนท้องใหญ่ลูกตัวนิดเดียว บางคนท้องเล้กเกิดมาลูกตัวใหญ่ 3 เดือนไม่เท่าแอปเปิ้ลเลย

คนทักว่าท้อง ตอน 6-7เดือนค่ะ ก่อนหน้านั้นเขาคิดว่าเราอ้วน น้ำตาไหลลลล

6-7เดือนท้องออกแบบชัดเลยค่ะ ตอน4-5เดือนมีแต่คนว่าท้องไม่ออก

เราท้องออกตอน3-4เดือนค่ะตอนนี้5เดือนเหมือนท้องจะคลอดเลย555

บ้านนี้ท้องออกตอน5-6เดือนคะ ท้องแรกด้วยคะจะออกช้า

บ้านนี้ท้อง3 ท้องป่องตอน5เดือนค่ะ มาชัดตอน6เดือน

บ้านนี้ท้องพึ่งออกคะอีกวัน5วันจะ6เดือน

จะ3เดือนแล้วท้องยังไม่ออกเลยค่ะ😅😅

เราออกตั้งแต่เดือนแรกเรยค่ะ ท้อง4