6 ตอบกลับ

37 วีคคะ ปวดหน่วงบ้าง ไม่บ่อยค่ะ ท้องแข็งปกติวันละ 3-4 รอบ นิ่งมากเลยจ้า มีหน่วงจิมิบ้างตอนเดิน สงสัยคงยังไม่อยากออก -0-

บ้านนี้ 36เหมือนกันค่ะ ท้องแรกปวดแล้วคลอดเลย แต่ท้อง2ปวดเตือนมาหลายอาทิตยังไม่คลอดสักที

บ้านนี้ไม่มีอาการเลยคะ ตอนจะคลอดก็ปวดท้องคลอดเลยคะ ไม่มีเตือนเลยคะ

ท้องแรกค่ะแม่..38wจะ39wยังไม่มีอาการเลย...อยากเห็นหน้าแล้ว

ปวดขาหนีบร้าวลงหัวหน่าวมากค่ะแม่ เดินแทบไม่ไหวแล้ว😥

สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ