6 ตอบกลับ

บ้านนี้อยากของพวกนี้มากค่ะ แต่สามีใม่ไห้กิน เวลาอยากจิงๆ ก้อแอบหยิบกินอย่างล้ะชิ้น จุ๊เนื้อ กับตำกุ้งสด ตั่งแต่ท้องจนตอนนี้จะ9 เดื่อนได้กินแค่อย่างล้ะคำ 😂

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องโหยหาแต่อาหารทะเลสดๆทั้งนั้น สามียอมให้กินแซลมอน เดือนละครั้ง2ครั้งค่ะ ต้องเลือกร้านที่สดและสะอาดจริงๆนะคะ

กินแค่ตอนไตรมาสแรกค่ะ ทั้งปูม้า กุ้งแช่น้ำปลา 😅😅 เห็นแม่มาโพสละ น้ำลายไหลเลย ไม่ได้กินนานมากกกกแล้ว

บ้านนี้ไม่กินเลยค่ะ รู้สึกคาว(ปกติชอบกินปูไข่ดองน้ำปลา/ยำปูม้า)

บ้านนี้ไม่กล้ากินเลยค่ะ อยากกินแซลมอลมาก อดทนเอาค่ะ

กินบ้างค่ะแต่ไม่เยอะ