21 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้อีก 2 วันก็ 32 วีค ยังไม่บวมค่ะแม่ แต่เมื่อยมาก พลิกทีปวดที

เท้าบวมเหมือนกันค่ะ ใส่รองเท้าคุ่เดิมม่ได้เรย กำหนด16มีนาคม

กำหนดตรงกันเลยแม่ บ้านนี้ก็บวมนั่งห้อยขาบ่อยเดินมากด้วย

บ้านนี้30+5dเริ่มเท้าบวมแล้วคะ นั่งทั้งวันด้วย กำหนด 21มีนา

เท้าเพิ่งบวมเมื่อเช้าเลยคะ 32 วีคเช่นกัน คลอด 14 มีนา จ้า

บ้านนี้ 14มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการบวม

33 วีค ยังไม่บวมเลยค่ะะ แม่ นน. 104 เดินทั้งวันเลยค่ะ

กำหนดเดียวกันจ้า..เเต่เเม่ผ่า เลยได้คลอดกุมภา

บ้านนี้33+5ไม่มีบวมเลยคะแม่ แต่น้ำคล้ำน้อย

บ้านนี้ 32+3wค่ะ เท้าบวม มือบวมแล้วค่ะ

32 6 กำหนด7มีนายังไม่บวมคะแม่