23 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ถือค่ะเริ่มซื้อตั้งแต่6เดือนจ้าพอท้องแก่เดินลำบากจ้า

บอกเขาไปค่ะ ถ้าเหตุฉุกเฉินคลอดมา จะหาซื้อของ+ซักทันมั้ย ถ้าปวดท้อง3ทุ่มคลอดตีสองตีสามจะไปหากันมาจากไหนค่ะ สมัยนี้แล้ว โบราณเขากลัวพวกแมลงพวกไรเข้าไปในผ้าเลยไม่ให้ซื้อ บ้านนี้ยาย72 แม่56 ซื้อตั้งแต่ 6เดือน เผื่อฉุกเฉินยกตะกร้าไปเลย ไม่เห็นมีใครว่าอะไรค่ะ

ไม่ถือค่ะ เริ่มซื้อตั้งแต่6-7เดือน บางทีถึงเวลาลืมนู้นลืมนี่มันจะหาซื้อไม่ทันค่ะ ของบางอย่างจะไปซื้อที่โรงบาลก็แพง