4 ตอบกลับ

เราหมอนัดรอบแรกตอน 2 เดือนค่ะ ผ่านข้างเดียว อีกข้างบอกยังไม่ผ่านดี แต่ไม่นัดละ สังเกตลูกก็สะดุ้งเสียงได้ยินเสียงอื่นปกติค่ะ ตอนนี้ 1.5 ขวบละ เรียกไม่เคยหัน ไม่ใช่ไม่ได้ยินนะ นางเมินแม่จ้า

บ้านนี้ทำไมใบนัดไม่มีเขียนไรเเบบนี้เลยค่ะ มีเขียนเเต่ฉีดวัคซีน 2เดือน7วันแล้วค่ะ

บ้านนี้ หมอตรวจหลังคลอดหูซ้ายน้องได้ยิน แต่พอตรวจครั้งที่สอง ก็ปกติค่ะ

บ้านนี้ตอนแรกคลอดข้างซ้ายไม่ผ่าน หมอนัดตรวจอีกทีตอน1เดือน ผ่านแล้วคะ