17 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ค่ะ บ้านนี้เพิ่งตรวจมา เปิดเซนนิดๆ หมอยังให้เวลาอาทิตย์-2อาทิตย์ค่ะ ทั้งๆที่กำหนดคลอด14มกราคม แม่งงลูกเหมือนกัน

เราท้องแรกก็แบบนี้ค่ะ หมอนัดปกติ แต่บอกปากมดลูกเปิด2เซนทั้งๆที่ไม่มีอาการไรเลย ผ่านไป3วันคลอดค่ะ

บ้านนี้วันที่2มีเซ็กส์กับแฟนค่ะ ทำให้น้ำคร่ำรั่ว ท้องแข็ง พอสายๆไปโรงบาลก็4เซนค่ะ คลอดวันนั้นเลย 😁

9​ มกราคม​ ท้องปั้นแข็ง​บ่อยมาก​ แต่ไม่รู้​สึกเจ็บ​เตือนหรือปวดตรงไหนเลยค่ะ

ใช่ค่ะบ้านนี้ไม่มีอาการอะไรสักอย่างท้องก็ไม่ปวดแต่ปากมดลูกเปิด งงสุดๆ

คลอดง่ายๆนะคะ บ้านนี้37+4ปวดท้องหหน่วงๆแล้ว รอดูอาการอยู่ค่ะ

นี่กำหนด 25 มค. หมอจะนัดผ่าก่อนกำหนดค่ะ เบาหวานขึ้นหนักมาก

บ้านนี้เจ็บท้องเตือนละคะหมอบอกมีสิทธิ์คลอดก่อนกำหนด

36+5ค่ะ กำหนดคลอด16มกราคม ท้องแข็งปวดจี้ดๆตรงจิมิอ่ะค่ะ

กำหนดคลอด 4 ม.ค. จ้า แต่ยังไม่มีวี่แววว่าจะออกเลย 😅

VIP Member

คลอดแล้วจ้า กำหนด 8 มกราคม คลอด 8 ธันวาคม 👶😂

บ้านนี้38w3dท้องแข็งบ่อยและเจ็บน่วง