146 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้แลกถุงโชคดีไปจะ 1 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลยจ้า

ถุงโชคดีเหมือนกันค่ะ แลกไปจะสองอาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย 😂😂😂😂

ใครสงสัยว่าทำยังไง อ่านเม้นล่างๆ ค่ะ อ่าน!!! ค่าาา!!!

VIP Member

นานมั้ยคะกว่าจะได้บ้านนี้นานมากยังไม่ได้เลยค่ะ

เก็บคะแนนไว้เยอะแล้ว แต่ยังไม่มีของถูกใจเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แลกไปตั้งแต่วันที12ตอนนี้ยังไม่ได้เรยค่ะ

เคยเเลกจ้าเเม่ รอนานเหมือนกันคะ ประมาณอาทิตย์ รึอาทิตย์กว่าๆคะ

บ้านนี้ชิ้นแรกนานอยู่ แต่ชิ้นที่2มาไวอยู่ค่ะ

VIP Member

แลกไป4อย่างแล้วค่ะ ล่าสุดแลกสมุดภาพน่ารักมาก

VIP Member

เพิ่งได้เหมือนกันจ้าแต่ว่านานมากกว่าจะได้😁

VIP Member

บ้านนี้เอาคะแนนไปบริจาคช่วยเด็ก 300 2ครั้งแล้ว

ส่งของไวจังคะ​ บ้านนี้กว่าจะได้ของเกือบๆเดือน

งงเหมือนกันค่ะไม่ถึงอาทิตย์เลยของส่งถึงเราแล้วหลายคนก็บอกว่าเกือบเดือนกว่าของจะส่งถึง