35+2 น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค่ะ 🤰🏻❤️

บ้านนี้วันนี้ไปฝากท้องต่อที่โรงพยาบาลในตัวอำเภอ #ไม่มีแพทย์เฉพาะทาง 👋 วันนี้ซาวด์ท้องให้เรา #แบบเจ็บมากๆเจ็บจนท้องแข็ง 🥺 แล้วบอกว่าน้ำหนักน้อง1,900หนักตามเกณฑ์ 😡😔 #ตามเกณฑ์35วิคต้อง 2,400กรัม 🤬ไม่บอกอะไรเลยว่าหัวน้องยุไหนแล้ว ลงต่ำหรือยัง #แม่ๆคิดยังไงกับเรื่องนี้ค่ะ เราขอให้หมอส่งตัวเอาไปฝากต่อที่โรงพยาบาลในตัวจังหวัดแล้วค่ะ 😭เราไปหาหมอคลีนิคน้ำหนักลูกเราไม่เคยต่ำกว่าเกณฑ์เลยค่ะ 😏🥴#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

14 ตอบกลับ

บ้านนี้30วีค ได้1676 เกินมานิดหน่อย

ไม่สบายใจก็ย้าย รพ ค่ะ แม่

แม่กำลังทำเรื่องย้ายค่ะ หมอ2คนโรงบาลเดียวกัน วันเดียวกันบอกไม่เหมือนกันอีกค่ะ

ท้องเราปัจจุบัน

34+1 วีค ได้2059g ค่ะ

ยังดีค่ะ บ้านอีกคนบอก1.9 อีกคนบอก3.2