119 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาวจร้า.. ใกล้​ 6​ เดือนแล้วเหมือนกัน​ สงสัยต้องคลอดไล่เลี่ยกันแน่ๆเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวจ้า จะ 7 เดือนละ คิดไว้หลายชื่อค่ะ ในใจ อยากได้ชื่อ โมจิ กับ เมเปิ้ล😅

เด็กหงส์ใช่มั้ยนิ เหมือนบ้านนี้เลย 5555 ได้ผู้หญิง แต่เราตั้งว่า พรีเมียร์(ลีก) 😂😂

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยจร้าซาว2รอบก็ไม่เห็นตอนนี้6เดือนครึ่งจะ7เดือนแล้วจร้า

VIP Member

ลูกชายเหมือนกันค่ะ 26 วีคแล้วค่ะ น้องยังใม่มีชื่อค่ะแค่พ่อเค้าคิดใว้แล้ว

25+4 5 เดือนจะเข้า 6 เดือน ได้ ผช ค่ะ พี่สาวชื่อไอติม ในท้องชื่ออั้นตั้น ค่ะ

37+2 week ลูกสาว ค่ะ คุณหมอนัดผ่าวันที่ 25 พ.ค. นี้แล้วค่ะ ลูกสาวไม่ยอมกลับหัว 🥰🥰

26 วีคจร้าได้ลูกสาวชื่อฮายาค่ะ แม่ไทยเปอร์เซียน พ่ออินเดียแท้จร้าาา

บ้านนี้พึ่ง20 วีค 5 เดือนจ้าา ได้ผู้ชาย ชื่อยังคิดไม่ออกเลยจ้าา❣️

บ้านนี้5เดือนครึ่ง ผู้ชายเหมือนกันค่ะ ว่าจะให้ชื่อ น้องสกาย จ้า