64 ตอบกลับ

แตกแล้ว กำหนดคลอด 6ต.ค. แตก29ก.ย.

บ้านนี้หมอเร่งคลอดให้ น้องน้ำหนักเยอะ3,940กรัม

17ตุลาจ้รายังบ่มีวีแววเลย🤣🤣🤣

บ้านนี้ 11 ตุลาคมยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะแม่

กำหนด 11 ต.ค. เงียบกริบเลยค่ะ😂😂

แตกเมื่อวันที่ 8 บ่าย 15:30น. จ้า คลอดธรรมชาติ น้ำหนัก 4,000 กรัม ตอนนี้อยู่กับป้าหมอ ต้องใช้ออกซิเจนเพราะหายใจลำบากจ้า

กำหนดคลอด10 ตุลาจ้า ตอนนี้ 39w1d

ไช่คะไม่ไหวแล้วเหมือนกันเลยคะ จะลุกจะเดินทรมานสุดๆ

บ้าน 39 w 3 d ยังเงียบอยู่เลยจ้า

ยังไม่บวมเลยค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ วันนี้ไปหาคุณหมอ ถ้าวันจันทร์หน้ายังไม่คลอด สงสัยจะต้องผ่าแล้วค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️✌️

เมื่อเช้าก็มีมูกเลือดมาอีกค่ะ แต่ยังเป็นสีน้ำตาล น้องคงใกล้มาแล้ว ของคุณแม่ก็อาจจะใกล้แล้วเหมือนกันก็ได้นะคะ สู้ๆค่า

บ้านนี้คุณหมอนัด 18 ตุลาคะ

ขอให้คลอดง่าย แข็งแรงนะคะแม่

หมอนัดผ่า 19 ตุลาคมจร้า

คุณหมอให้ประเมินค่ะและให้คุณแม่เลือกวันผ่าเองค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ตอนนี้39+4 ปวดท้องแล้วค่ะ ตั้งแต่8โมง รอดูต่อไปค่ะ ขอบคุณมากค่ะแม่

37w+4d ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😁

เดินจะไม่ไหวแล้วเนาะแม่ 😅