64 ตอบกลับ

37+2ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂😂😂อยากคลอดแล้ว

อยากแตกแล้วค่ะแม่ไม่ไหวละ..😂😂

38+1วันนี้โดนกระตุ้นคลอดไปค่ะ เจ็บมาก

หมอทำยังไงบ้างคะแม่

กำหนด21ตุลาค่ะ อยากเห็นหน้าเเล้ว

บ้านนี้คุณหมอนัดผ่า 15 ตุลาค่ะ ☺️

ขอบคุณมากค่าาาาา🥰

40+1 กำหนด3ตุลา ยังไม่มีวีแววเลยคะแม่

หมอว่ายังไงบ้างคะจะกระตุ้นคลอดไหม

37+6ยังไม่แตกเลยค่ะแต่เจ็บเตือนแล้ว

บ้านนี้เงียบกริบเลยค่ะคุณแม่

VIP Member

กำหนดผ่า 8 ตค นี้แล้วค่ะ ตื่นเต้น

บ้านนี้กำหนด13ตุลาคมแตก1ตุลาคมจ้า

แม่บ้านนี้กำหนดวันที่ 11 ตุลาคมยังเงียบอยู่เลยค่ะ

แม่บ้านนี้5ตุลา...ก็เงียบเกิน🤔🤔

ใช่🥰🥰

บ้านนี้ 38+1 เจ็บเตือนบ้างแล้วจ้า

บ้านนี้ยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะแม่ รู้แค่ว่าเวลาเดินมันหน่วงเชิงกราน