64 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 9 ยังเงียบไม่มีอาการเลยจ้า

เงียบกริบเลยค่ะแม่ อยากแตกแล้ว

VIP Member

ไกล้จะได้เจอหน้าตัวเล็กแล้ว อดทนๆสู้ๆนะคะคุณแม่

อดทนๆค่ะฮึบๆ

ยังเลยจ้าบ้านนี้กำหนด24 ตุลาจ้า ลุ้นทุกวันจ้า😆😆

ลุ้นทุกวันเหมือนกันค่ะแม่😅

VIP Member

บ้านนี้เหมือนกันเลยจ้า ไม่มีวี่แววที่จะออกเลย

แตกแล้วจ้าวันนี้ 39+4 กำหนดคลอด11ตุลา แต่ตอนนี้น้องยังไม่มาค่ะ หมอขอตรวจก่อน น้องน้ำหนัก4,000กรัม เพศชายจ้า

TapFluencer

40วีคแล้ว ยังเงียบอยู่เลย อยากเจอหน้าแล้วววววว

ยังเลยคะ นัดไปคุยอีกทีวันที่8

บ้านนี้กำหนดคลอด6 ตุลาคม ยังเงียบอยู่เลย

กำหนด30ตุลาค่ะแต่อิแม่อยากให้แตกแล้วค่ะ😊

แตกแล้วจ้า 39+4 กำหนดคลอด11ตุลา แต่ตอนนี้น้องยังไม่มาค่ะ หมอขอตรวจก่อน น้องน้ำหนัก4,000กรัม เพศชายจ้า

จะ40สัปดาห์แล้วยังไม่รู้สึกปวดท้องเลยจ้า

หมอว่ายังไงบ้างคะแม่จะให้กระตุ้นคลอดไหม

แตกแล้วค่ะ 😂 แตกวันที่30กันยา กำหนด9ตุลา

กำหนด9ตุลาเหมือนกันเลยค่ะแต่เงียบกริบเลย

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

แตกแล้วจ้า 39+4 กำหนดคลอด11ตุลา แต่ตอนนี้น้องยังไม่มาค่ะ หมอขอตรวจก่อน น้องน้ำหนัก4,000กรัม เพศชายจ้า