7 ตอบกลับ

กำหนด21นี้ค่ะเย็นนี้เหมือนแข็งบีบหน่วงท้องปวดถึงหลังค่ะ ทุก10นาทีมาชั่วโมงก็ไม่ถี่ขึ้นลุ้นมากอยากไปคลอดละค่ะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ

37+5 ท้องแข็ง+ปวดท้องแต่ยังไม่ถี่ เวลาน้องดิ้นเสียวปวดหน่วงๆ ตอนนี้เดินลำบากมากๆค่ะ อยากคลอดน้องแล้ว ปวดไปหมดเลย 😂

จริงค่ะ เวลาน้องดิ้นกับตอนก้าวขาเดินคือจี้ดเสียวไปถึงขาเลย😂

บ้านนี้มีมูกแบบนี้ตั้งแต่ 33วีคค่ะตอนนี้35วีคยังมีอยู่ค่ะ หมอให้ยามาสอด

อันนี้ไม่มีกลิ่น ไม่คันปกติค่ะ ยาที่หมอให้คือยาฆ่าเชื้อก่อนคลอดค่ะ ไม่รู้รพ.อื่นได้ไหมแต่รพ.นี้ให้ค่ะเพราะว่ากันไว้เวลาคลอดช่องคลอดจะได้สะอาดค่ะ

บ้านนี้39วีค น้องอึดมากค่ะไม่ยอมออกมาใส่เสื้อผ้าหล่อๆสักที😂

อาการเหมือนกันเลยค่ะ มีมูกแบบนี้มาหลายวันแล้วเหมือนกัน

มีมูกใสตอน38วีคจนถึง38+5และก็หยุดเงียบไปจนตอนนี้ใด้39+1แล้วจ้า

ทางนี้อยากเจอหน้าไม่ต่างกันค่ะ 🤣 แต่แม่อาการปกติดีมากก

ของเค้า38+1วีคอึดอัดมากๆๆ😂

บ้านนี้ มีแค่ท้องแข็ง ยังเงียบอยู่เลย ยากแตกแล้ว 38+3

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่ปวดเตือนอะไรเลยช่วงนี้ อยากคลอดไวๆๆ5555