16 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ลูกสาวค่าา.. มีแต่คนทักว่า " หน้าหวานจังเลยครับ " แม่ก็อดยิ้มไม่ได้5555

ผู้หญิงคะแต่คนแถวบ้านคิดว่าผู้ชาย ได้พ่อมาเต็มๆเลยคะมีแต่คนทักว่าออกจาก..พ่อมา😂

น่าร๊ากก​ รอผมยาวก่อนนะลูก​ จะสวยให้ดู​ อิอิ

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าลูกสาวน่ารักมากๆ ( แน่ะ ... เก๊าได้ลูกชายน๊า... ) 😜😜

VIP Member

หนูผู้หญิงนะคะ แต่ผมหนูยังไม่ขึ้น คนเลยชอบทักว่าเป็นผู้ชายค่ะ

ลูกเราจ้า ขนาดใส่ชุดนี้ยังมีคนถามว่า ผู้หญิงหรือผู้ชายเลยค่ะ 555

หน้าเค้าหวานนะคะแม่

ผู้หญิงค่ะ แต่ไปไหนมีแต่คนเข้ามาพูดครับๆ ใส่ 😂

VIP Member

น้องมุกหมวยค่ะ มีคนถามตลอดเหมือนกันค่ะ

ูลูกสาวค่ะแต่ใครๆก็ชอบถามว้าชายหรือหญิง

ไปไหนมีแต่คนถามค่ะ ว่า ผู้หญิงหรือผู้ชาย

ผู้หญิงค่ะ แต่เวลาไปเที่ยวข้างนอกมีแต่คนทักว่าหล่อมากๆค่ะอิอิ

บ้านนี้ลูกชายค่ะ ใครๆก็ว่าเป็นลูกสาว😂