25 ตอบกลับ

ผ่าคลอดได้7เดือนเหมือนกันค่ะ ก่อนคลอด68 ปัจจุบัน48-49 แต่พุงยังอยู่ หุ่นไม่เฟิร์มเหมือนแม่เลยอะ 😭

เดี๋ยวรอออกกำลังกายได้ก่อนเนอะแม่ค่อยจัดหนักรับรองหุ่นสวยเหมือนเดิม

ผ่าคลอดเหมือนกันคะ ตอนนี้8เดือนแล้วไม่รู้น้ำหนักรู้แต่ รอบเอว24ค่ะ

เอว24เล็กมากแม่

หุ่นดีมากเลยคะ แม่มีเทคนิคยังไงให้หุ่นดีแบบนี้หรอคะ

หลังคลอดใส่ที่รัดท้องไว้จ้า

อิจฉาหุ่นมาก 10เดือนเรายังเปนหมู ท้องไม่ยุบเลย ลูก2

แม่หุ่นปังขนาดนี้ ไม่กล้าให้ดูของตัวเองเลยค่ะ😭

ไม่เป็นไรเนอะแม่เดี๋ยวก็กลับมาหุ่นสวย

47โลเท่ากับก่อนท้อง ตอนนี้น้อง2เดือน20วันจ้า

สุดยอดมาเลยจ๊ะแม่

VIP Member

เเม่ทำไงให้หุ่นเป็นเเบบนี้หลังคลอดค่ะ

ทำยังไงคะ บอกเคล็ดลับหน่อยค่ะ☺️

หลังคลอดใส่ที่รัดท้องเลยจ้าจะทำมห้ท้องยุบเร็ว

สวยค่ะไม่มีหน้าท้องเลนทำไงค่ะ

หลังคลอดใส่ที่รัดท้องด้วยจ้า

ขอเคล็ดลับค่ะแม่ ร่องสวยมาก

ใส่ที่รัดท้องจ้าแม่หลังคลอดน้องใสทันทีเลยจะทำให้ยุบเร็ว