31 ตอบกลับ

น้ำหนักแบบนี้คุณแม่ผ่าหรือคลอดเองค่ะ เราอยากให้น้องตัวใหญ่แต่ม่อยากผ่าค่ะเลยถาม

น่าเกลียดน่าชัง จมูกโด่งมาก ๆ เลี้ยงง่าย ๆ โตวันโตคืนนะคะ

ว้าว.... จมูก​โด่ง​เลยค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ยินดีด้วยค่ะคุนแม่จมูกมาเต็มเลยนะค่ะ

หัวสวย จมูกโด่ง ตาโต หล่อสวยมาเลยลูก

น่ารักมากกก ขอบจมูกน้องมากเลยจ้าา❤

ยินดีด้วยนะค่ะ คลอดเองหรือผ่าค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ดั้งโด่งแต่เกิดเลย

ยินดีด้วยนะคะ จมูกโด่งมากๆเลย❤️

ยินดีด้วยค่ะ จมูกโด่งจังเลยค่ะ