12 ตอบกลับ

บ้านนี้เพิ่ง 17+5wเริ่มรู้สึกตอดแบบตอนนอนรุ้สึกได้ว่าน้อนดุ๊กดิ๊กในท้องคะไม่ใช้คิดไปเองนะคะเเต่รู้สึกจริงน้องดุ๊กดิ้ก ท้องแรกคะ

หืมมม คล้ายๆกันเลยแม่

ท้องแรกรู้สึกตอน16วีค++เลยค่ะ ปัจจุบันท้อง4ตอดตอน11-12วีคตอนนี้18วีคดิ้นทั้งวันทั้งคือเลยค่ะคึกมาก🤣

น้ารักอยากมีความรุ้สึกนี้เรวๆ

บ้านนี้ 15w เริ่มตอดแล้วค่ะ จะรู้สึกชัดตอนทานข้าวเสร็จนั่งนิ่งๆรู้สึกท้องกระตุกเบาไค่ะ

🥰🥰🥰อยากรุ้สึกแบบนั้นแย้ว

TapFluencer

บ้านนี้18+3W รู้สึกแค่ตอดๆกระตุก บางทีรู้สึกแข็งเป็นลูกขึ้นมา ยิ่งจับยิ่งแข็ง

ของเรา 17+2w รู้สึกเเล้วค่ะ บางวันก็ตอดเเรงเห็นได้ชัด บางวันก็ตอดเบาๆพอรู้สึก

หืมมม อยากมีโมเม้นแบบนั้นเร็วๆจัง

15สัปดาห์รู้สึกท้องน้อยกระตุก เหมือนตากระตุก ตึบๆๆๆ ไม่รู้คิดไปเองป่าว55555

บ้านนี้เริ่มรู้สึกว่าน้องดิ้นตอน 17w ค่ะ ดิ้นเบาๆ 😅

❤️❤️❤️

บ้านนี้16วีคค่ะตอนนี้18วีค5วันรู้สึกชัดเจนแล้วค่ะ

งื้อ อยากมีโมเม้นนี้

บ้านนี้น้องตอดตอน 4 เกือบ5เดือนจ้า

16+5ค่ะบ้านนี้ดิ้นเเรงมากจ้า ท้อง2