9 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะแม่ คลอดง่ายมากๆเลย ขอให้บ้านนี้คลอดง่ายเหมือนแม่บ้างนะคะ?

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ คลอดง่ายจังเลย ท้องแรกเรารอ 20 ชม. ท้องสองขอแปบเดียวบ้างได้ไหม

เกินคำบรรยายเลยค่ะความเจ็บปวดที่เฝ้ารอค่อย?

นี่10มกราเหมือนกันจากที่เคยเจ้บเตือนหลายวันตอนนี้คือเงียบมาก

รอน่ะคะคุณแม่ บ้านนี้เด็กน้อยรอไม่ไหวแอบแตกก่อน✌?

แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

ของบ้านนี้ไม่มีค่ะ ท้องแข็งบ่อยไหมค่ะ ถ้าบ่อยให้คุณแม่นับเวลาน่ะถ้าถี่ขึ้นให้ไปหาหมอแต่ต้องแข็งทั้งท้องนะค่ะ

ยินดีด้วยค่าาาาา.

แม่เจ็บท้องไหมคะ

เจ็บ ค่ะ ท้องแข็งและมดลูกบีบตัวถี่ขึ้น

แม่มีมูกออกไหมคะ

ไม่ จ้า บ้านนี้มดลูกบีบตัวถี่ขึ้นค่ะ ท้องแข็งทุกๆ1-2นาที

VIP Member

คลอดง่ายมากกก

ย้ายค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่✌?