3 ตอบกลับ

ท้องแรกฝากตอน 7w ท้องสอง 8wค่ะแม่ พอรู้ว่าท้องก็ไปเลยค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีเราจะได้ตรวจโรคด้วย และเราจะได้รู้ว่าน้องแข็งแรงมั้ย ไปฝากเลยค่ะแม่

เรา2ขีดปุ๊บ หาหมอปั๊บค่ะ ตอนนั้น4วีค ลูกเราค่ะ เราสะดวกแบบนี้ อย่าไปฟังคนอื่นเลยค่ะ ลูกเขาคือลูกเขา นี่ลูกเราค่ะ

ใช่ค่ะแม่ เราอยากดูทุกการเติบโตของเขาตั้งแต่เริ่มจนโตค่ะ เราตั้งใจมีเขา ต้องเห่อค่ะ ปกติ 😆

เเม่ทำถูกเเล้วค่ะ เเละก็ดีด้วยที่เเม่รู้ตัวเร้ว ของเรารู้ว่าท้องก็ปาไป13วีคเเล้ว 😊🥰🥰

ตั้งใจมีค่ะ คอยสังเกตตัวเองตลอด เลยรู้ไวค่ะ🤍