10 ตอบกลับ

มีโอกาสจ้า บ้านนี้อัลตราซาวด์รอบแรกมีถุงตั้งครรภ์2 ถุงแต่อีกถุงไม่เจอตัวเด็ก คุณหมอนัดอัลตราซาวด์ใหม่รอบสองก็เจอตัวเด็กทั้งสองถุงจ้า ตอนนี้ท้องแฝดชายหญิง 26 วีคแล้วค่ะ รอลุ้นนะคุณแม่ ✌🏻✌🏻

ขอบคุณนะคะ รอลุ้นค่ะคุณแม่🥰🥰

ของเราก็มีสองถุงค่ะมีตัวอ่อนแค่ถุงเดียว หมอบอกว่าอีกถุงนึงเดี๋ยวฝ่อไปเอง นัดซาวด์ อีกรอบเหมือนกันค่ะ

ต้องมีตัวอ่อนทั้งสองถุง ถึงจะได้แฝดค่ะแม่ ยังไงรอดูครั้งหน้าก่อนนะคะ ขอให้สมหวังนะคะแม่

🥰🥰

VIP Member

ถ้ามีตัวอ่อนทั้งสองถุงก็จะเป็นแฝดเลยค่ะ แต่นี้เป็นไปได้ว่าอีกถุงนึงไข่ฝ่อไปแล้วค่ะแม่

😊😊🥰

อาจจะเป็นไปได้ค่ะ รออีก2อาทิตย์ค่ะแม่ ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ รอลุ้นๆค่ะ🥰🥰

เราติดแฝด แต่ 14 w เหลือแค่คนเดียว จนตอนนี้ 35 w แล้วจร้า

ใช่ค่ะคุณแม่🥰

ยินดีด้วยคะ ขอให้สมหวังนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ

แฝดคะแม่

ขอให้ได้แฝดค่ะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ 🥰รอลุ้นค่ะ😍