34 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยจ้าแม่บ้านนี้ท้องแรกคือชิวมากท้องสองอาการมาเต็มทรมาน36+5วีคจ้า

บ้านนี้7เดือนมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่จังเหมือนคนใกล้คลอดแล้ว#ท้องสองค่ะ

35+4ค่ะ ท้อง3 แม่ยังอึดอยู่ขายน้ำ แต่เจ็บเตือน ก็มาบ้าง ผ่าอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้ 36 w มีอาการปวดเตือนมาให้ได้รู้สึก ยังออกขายของกับคุณสาอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เข้าเดือนที่8เวลานอนกลางคืนหายใจลำบากรู้สึกแน่นหน้าอกมากเลย

เป็นคะทรมานมากเลยปวดร้าวไปหมดแต่ต้องอดทนสู้เพื่อเจ้าตัวเล็ก😂

บ้านนี้35w2วันปวดร้าวจิมิมากค่ะไม่ไหวนอนก็พลิกตัวอยากมากค่ะ แม่

บ้านนี้33+3 สัปดาห์แล้วค่ะเริ่มมีอาการเจ็บเตือนมาแล้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ท้องสอง36+5 ทรมานมาก เดินไม่ได้เลยค่ะ

35+3แล้วคะเป็นเหมือนกันท้องแรกชิวมากพอท้อง2ระบบทั้งตัว.

36+4เหมือนกันเลยค่ะ น้ำหนักขึ้น22โล เดืนแทบไม่ไหวแล้วค่ะ