11 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นแต่ไม่ค่อยเก่งค่ะจะชอบดันตัวเหมือนแม่ท้องแข็งตลอดบางทีก็มีขยับน้องจะไม่ดิ้นแรงค่ะเเม่ตอนนี้17w1d

18+4ดิ้นจนแม่รู้สึกแล้วค่ะ ดิ้นเป็นเวลาถ้าเงียบคือหลับสักพักตื่นมาดิ้นใหม่ซาวด์อยู่ก็ดิ้นใส่คุณหมอเลยค่ะ🥰

ตอนนี้17 วีค ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยค่ะ แอบกังวลเหมือนกัน หรืออาจจะเป็นเพราะชั้นไขมันหน้าท้องหนามั้งคะ

17+4 ไม่หลับไม่นอนเลยค่ะ ตอดอีแม่เก่งมาก พอจับกล้องขึ้นมาลองถ่าย เงียบกริบ🤣🤣

บ้านนี้17+4เริ่มเเล้วค่ะรู้สึกเหมือนปลาอยู่ในท้อง

เข้า18w ดิ้นใหญ่เลยค่ะ บางครั้งดิ้นเเรงจนสะดุ้ง ยิ่งเวลากินอะไรอยู่ก็ดิ้น

บ้านนี้ดิ้นตั้งเเต่ 17+3 ตอนนี้19+2 ตอดเเรงขึ้นทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง18+3 ดิ้นน้อยมาก ถ้าหิว รึจามดิ้นเก่ง

ของเรา17w+5ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลยค่ะ

บ้านนี้18วีคนี้คือถีบเก่งแล้วค่ะแม่

ลูกดิ้นจะรู้สึกยังไงหรอคะ